CHỢ SÀI GÒN - Rao vặt miễn phí
Giỏ hàng [ 0 ]

Rao vặt HOT Thiết Bị Viễn Thông

Tiêu đề tin Tỉnh/T.phố Ngày Đăng Giá (VNĐ)
Bộ đàm chính hãng giá rẻ Toàn quốc 11-07-2016 900.000
Bộ đàm ICOM chính hãng có CO,CQ TP.HCM 23-12-2013 1.650.000
Máy fax không dây dùng sim ALCOM-212 , ALCOM-218 Tây Ninh 16-12-2014 6.000.000
Phục hồi ắc quy viễn thông TP.HCM 01-10-2012 Thương lượng
Máy bộ đàm kenwood TK 1118 giá 950,000 vnđ, mới 100%, bảo hành 12 tháng Toàn quốc 12-09-2012 950.000
Máy bộ đàm IR 668 TP.HCM 27-07-2016 790.000
Tổng đài điện thoại giá rẻ - Lắp đặt chuyên nghiệp Toàn quốc 14-09-2012 600.000

Tin rao vặt mới Thiết Bị Viễn Thông

Tiêu đề tin Tỉnh/T.phố Ngày Đăng Giá (VNĐ)
Máy bộ đàm IR 668 TP.HCM 27-07-2016 790.000
Máy bộ đàm IRADIO mới 100%, Bảo hành 12 tháng TP.HCM 27-07-2016 790.000
Bộ đàm cầm tay giá rẻ Toàn quốc 11-07-2016 850.000
Bộ đàm chính hãng giá rẻ Toàn quốc 11-07-2016 900.000
Bộ đàm cầm tay chính hãng giá rẻ Toàn quốc 11-07-2016 1.000.000
Chương trình khuyến mãi bộ đàm chào năm mới 2015 Khánh Hòa 07-07-2016 1.500.000
Bộ đàm dành cho nhà hàng, cafe, Karaoke Lâm Đồng 07-07-2016 2.100.000
MagicJackGO, MagicJack GO-Điện thoại đi Mỹ, Canada miễn free Toàn quốc 03-07-2016 1.000
Magic jack, Magicjack Plus – Điện thoại đi Mỹ và Canada free Toàn quốc 03-07-2016 1.000
BỘ ĐÀM chuyên nghiệp MOTOROLA GP900 Walkie-Talkie TP.HCM 07-09-2015 1.800.000
Máy bộ đàm baofeng 760,000 VNĐ bảo hành 2 năm TP.HCM 18-08-2015 760.000
Cung cấp, cài đặt bộ đàm Motorola Clarigo - 418 Bình Dương Bình Dương 07-07-2015 2.350.000
Giấy decal in mã vạch tem nhãn thương hiệu FASSON TP.HCM 29-06-2015 80.000
Máy in hóa đơn TAWA PRP-085K TP.HCM 29-06-2015 2.850.000
Giấy in hóa đơn, giấy in nhiệt, giấy in bill K80 giá tốt TP.HCM 29-06-2015 7.000
Bộ đàm Icom IC-V82 chính hãng tại Bình Dương Bình Dương 16-06-2015 2.325.000
phan mem quan ly dien thoai tu xa Toàn quốc 26-05-2015 4.000.000
Thu mua tổng đài điện thoại thanh lý tổng đài điện thoại Toàn quốc 13-05-2015 1.500.000
Lắp đặt tổng đài điện thoại Toàn quốc 13-05-2015 1.500.000
Mua tổng đài điện thoại Toàn quốc 13-05-2015 1.500.000
Máy đo diện tích đất, định vị GPS Garmin Map 64 đi phượt 64 Toàn quốc 13-04-2015 8.200.000
Bộ đàm cầm tay Kenwood TK 3360UHF,TK-1118,tk 3107G,TK 2107 Toàn quốc 02-04-2015 980.000
sửa tổng đài điện thoại tphcm TP.HCM 23-03-2015 150.000
Bán HTC 8x fullbox chính hãng fpt TP.HCM 12-03-2015 2.200.000
Máy bộ đàm cầm tay Vertex Standard VX351, VX354, VX451 Toàn quốc 11-03-2015 Thương lượng
Máy đo diện tích đất, định vị GPS Garmin eTrex 10 10 Toàn quốc 09-03-2015 Thương lượng
Máy đo diện tích đất, định vị GPS Garmin Map 64 đi phượt v Toàn quốc 09-03-2015 Thương lượng
Máy đo diện đất, định vị GPS Garmin Map 64 đi phượt v.v Toàn quốc 07-03-2015 Thương lượng
Dây nhảy quang SC/UPC-SC/UPC SM, SX 2.0 5m Toàn quốc 25-02-2015 Thương lượng
Cần bán gấp IPhone 6 Plus Gold 64GB-bản hàn-nguyên seal Hà Nội 16-02-2015 18.900.000
Cáp quang Multimode 8 core,Cáp quang Multimode 8 core Giá Rẻ Toàn quốc 14-02-2015 Thương lượng
Tiền lì xì may mắn với bộ tiền tứ linh cho chủ cửa hàng TP.HCM 12-02-2015 180.000
Máy đo diện tích đất, định vị GPS Garmin Map 78 đi phượt .v. Toàn quốc 12-02-2015 Thương lượng
Cần bán laptop cũ có đèn led-card rời- Dell Latitude E6400 Hà Nội 11-02-2015 3.800.000
Máy đo diện tích đất, định vị GPS Garmin Etrex 30 đi phượt Toàn quốc 11-02-2015 Thương lượng
Máy đo diện tích, định vị Garmin Montana 650 dùng đi phượt . Toàn quốc 11-02-2015 Thương lượng
Máy đo diện tích đất, định vị GPS Garmin Map 64 đi phượt, Toàn quốc 10-02-2015 Thương lượng
Máy đo diện tích đất, định vị GPS Garmin Map 78 đi phượt Toàn quốc 10-02-2015 Thương lượng
ODF quang 24FO Outdoor BDT Group cung cấp Toàn quốc 09-02-2015 890.000
Máy đo diện tích đất, định vị GPS Garmin eTrex 20 đi phượt . Toàn quốc 09-02-2015 Thương lượng
Máy đo diện tích đất, định vị GPS Garmin eTrex 10 etrex 10 Toàn quốc 09-02-2015 Thương lượng
Bán tiền lì xì tết Ất Mùi 2 usd plastic mạ vàng seri lộc TP.HCM 09-02-2015 30.000
Cáp quang Multimode 8 core,Cáp quang Multimode 8 core Toàn quốc 09-02-2015 Thương lượng
Cáp quang Multimode 8 core,Cáp quang Multimode 8 sợi Toàn quốc 09-02-2015 Thương lượng
Máy đo diện tích đất, định vị GPS Garmin Map 78s v.vv.v Toàn quốc 08-02-2015 Thương lượng